Festemateriell
Artikkel nr. 16009

C-clip, 316
C-clip 16009 – Spesifikasjoner
| Type | C-Clip (med gripeklør) |
| Opnun | 19 mm |
| Bolt | M8 |
| Material | 316L |
| Platetykkelse | 4 mm |
| Bredde | 30 mm |
| Hæð | 45 mm |
| Þyngd | 27 g |
Eksempel bilder

Generell info
Vi har et stort utvalg av forskjellige typer festemateriell i 316L og kan komme med våre anbefalinger på hvilke type som bør nyttes. Alle festemateriell kan bestilles med tilhørende bolt og mutter i A4 kvalitet.
Hafðu samband við okkurHafðu samband fyrir spjall án skuldbindinga!
Hafðu samband við okkurEða lestu meira um vörur okkar og þjónustu hér
Þjónusta
Við erum sérfræðingar í trefjaplasti og bjóðum upp á fjölbreytta þjónustu, allt frá teikningum til uppsetningar.
Þjónusta okkar

