Steyptar ristar
Artikkel nr. 15021

H 25mm, 38×38, grå, konkav, iso FR
Gitterrist artikkel 15021 – Spesifikasjoner
| Stærð plötunnar | 1219 x 3658 mm |
| Hæð | 25 mm |
| Mynstur | Kvadratisk, 38 x 38 mm |
| Þykkt prófíls | 6,5 / 5 mm (topp / bunn) |
| Opnun | 32 x 32 mm |
| Opið svæði | 68% |
| Þyngd | 12,2 kg/m2 |
| Þyngd á hverja plötu | 54,4 kg |
| Yfirborð | U-formet konkav |
| Litur | Grár (RAL 7001) |
| Hráefni úr plasti | Ísóftalískt pólýester |
| Eldþol | ASTM E84-05, flokkur 1 |
| Eldurinn breiddist út | < 25 |
| Hitastig | -20°C/80°C |
| Rafleiðni | Einangrun |


Hafðu samband fyrir spjall án skuldbindinga!
Hafðu samband við okkurEða lestu meira um vörur okkar og þjónustu hér
Þjónusta
Við erum sérfræðingar í trefjaplasti og bjóðum upp á fjölbreytta þjónustu, allt frá teikningum til uppsetningar.
Þjónusta okkar

