Festemateriell
Artikkel nr. 16080

Gummifot, NBR
Gummifot 16080 – Spesifikasjoner
| Type | Gummifot til gitterrister |
| Material | NBR |
| Hæð | 32 mm |
| Opnun | 7 mm |
| Lengde | 31 mm |
| Bredde | 33 mm |
| Høyde over gulv | 13 mm |
| Þyngd | 27 g |
Eksempel bilder


Generell info
Vi har et stort utvalg av forskjellige typer festemateriell i 316L og kan komme med våre anbefalinger på hvilke type som bør nyttes. Alle festemateriell kan bestilles med tilhørende bolt og mutter i A4 kvalitet.
Hafðu samband við okkurHafðu samband fyrir spjall án skuldbindinga!
Hafðu samband við okkurEða lestu meira um vörur okkar og þjónustu hér
Þjónusta
Við erum sérfræðingar í trefjaplasti og bjóðum upp á fjölbreytta þjónustu, allt frá teikningum til uppsetningar.
Þjónusta okkar

