Stigaþrep
Artikkel nr. 15902

H 38mm, 38×38, grå, sand, iso FR
Gitterrist artikkel 15902 – Spesifikasjoner
| Stærð plötunnar | 573 x 3658 mm |
| Forsterkede kanter | Begge sider (gul kant) |
| Hæð | 38 mm |
| Mynstur | 38 x 38 mm |
| Þykkt prófíls | 6,5 / 5 mm |
| Opnun | 32 x 32 mm |
| Opið svæði | 67% |
| Þyngd | 18,6 kg/m2 |
| Þyngd á hverja plötu | 38,9 kg |
| Yfirborð | Fínt skipt kísil sandur |
| Litur | Grå (RAL 7001), gul front (RAL1003) |
| Hráefni úr plasti | Ísóftalískt pólýester |
| Eldþol | ASTM E84-05, flokkur 1 |
| Eldurinn breiddist út | < 25 |
| Hitastig | -20°C/80°C |
| Rafleiðni | Einangrun |
| Maks anbefalt lengde | 1 m |


Illustrasjonen viser hvordan trapperisten har
forsterket kant på hver langside.
Hafðu samband fyrir spjall án skuldbindinga!
Hafðu samband við okkurEða lestu meira um vörur okkar og þjónustu hér
Þjónusta
Við erum sérfræðingar í trefjaplasti og bjóðum upp á fjölbreytta þjónustu, allt frá teikningum til uppsetningar.
Þjónusta okkar

