Steyptar ristar
Artikkel nr. 15002

H 12mm, 38×38, gul, glatt, ve FR
Gitterrist artikkel 15002 – Spesifikasjoner
| Stærð plötunnar | 1219 x 3658 mm |
| Hæð | 12 mm |
| Mynstur | Kvadratisk, 38 x 38 mm |
| Þykkt prófíls | 6,5 / 5 mm (topp / bunn) |
| Opnun | 32 x 32 mm |
| Åpent area | 68% |
| Þyngd | 6,1 kg/m2 |
| Þyngd á hverja plötu | 27,2 kg |
| Yfirborð | Slipt / flat |
| Litur | Gul (RAL 1003) |
| Hráefni úr plasti | Vínýl ester |
| Eldþol | ASTM E84-05, flokkur 1 |
| Eldurinn breiddist út | < 25 |
| Hitastig | -40°C/110°C |
| Rafleiðni | Einangrun |
Hafðu samband fyrir spjall án skuldbindinga!
Hafðu samband við okkurEða lestu meira um vörur okkar og þjónustu hér
Þjónusta
Við erum sérfræðingar í trefjaplasti og bjóðum upp á fjölbreytta þjónustu, allt frá teikningum til uppsetningar.
Þjónusta okkar

