Steyptar ristar
Artikkel nr. 15051

H 51mm, 51 x 51, gul, konkav, ve FR
Gitterrist artikkel 15051 – Spesifikasjoner
| Stærð plötunnar | 1219 x 3658 mm |
| Hæð | 51 mm |
| Mynstur | Kvadratisk, 51 x 51 mm |
| Þykkt prófíls | 8,5 / 6 mm (topp / bunn) |
| Opnun | 41,5 x 41,5 mm |
| Opið svæði | 69% |
| Þyngd | 23,4 kg/m2 |
| Þyngd á hverja plötu | 23,4 kg/m2 |
| Yfirborð | U-formet konkav |
| Litur | Gul (RAL 1003) |
| Hráefni úr plasti | Vínýl ester |
| Eldþol | ASTM E84-05, flokkur 1 |
| Eldurinn breiddist út | < 25 |
| Hitastig | -40°C/110°C |
| Rafleiðni | Einangrun |


Hafðu samband fyrir spjall án skuldbindinga!
Hafðu samband við okkurEða lestu meira um vörur okkar og þjónustu hér
Þjónusta
Við erum sérfræðingar í trefjaplasti og bjóðum upp á fjölbreytta þjónustu, allt frá teikningum til uppsetningar.
Þjónusta okkar

