Festemateriell
Artikkel nr. 16002

M-clip, PG 19mm, 316L
M-Clip 16002 – Spesifikasjoner
| Type | M-Clip, PG (profil grating 15510 & 15513) |
| Lengde | 55 mm |
| Bredde | 15 mm |
| Hæð | 30 mm |
| Þyngd | 30 g |
| Åpning senter-senter | 38 mm |
| Hull | 7 mm |
| Bolt | M6 |
| Material | 316L |
| Platetykkelse | 2 mm |
Eksempel bilder

Generell info
Vi har et stort utvalg av forskjellige typer festemateriell i 316L og kan komme med våre anbefalinger på hvilke type som bør nyttes. Alle festemateriell kan bestilles med tilhørende bolt og mutter i A4 kvalitet.
Hafðu samband við okkurHafðu samband fyrir spjall án skuldbindinga!
Hafðu samband við okkurEða lestu meira um vörur okkar og þjónustu hér
Þjónusta
Við erum sérfræðingar í trefjaplasti og bjóðum upp á fjölbreytta þjónustu, allt frá teikningum til uppsetningar.
Þjónusta okkar

