Steyptar ristar
Artikkel nr. 15037

H 38mm, 38×38, grønn, sand, ortho FR
Gitterrist artikkel 15037 – Spesifikasjoner
| Stærð plötunnar | 1219 x 3658 mm |
| Hæð | 38 mm |
| Mynstur | Kvadratisk, 38 x 38 mm |
| Þykkt prófíls | 7 / 5 mm (efst / neðst) |
| Opnun | 31 x 31 mm |
| Opið svæði | 67% |
| Þyngd | 18,6 kg/m2 |
| Þyngd á hverja plötu | 82,9 kg |
| Yfirborð | Fínt skipt kísil sandur |
| Litur | Grønn (RAL 6017) |
| Hráefni úr plasti | Ortho polyester |
| Eldþol | ASTM E84-05, flokkur 1 |
| Eldurinn breiddist út | < 25 |
| Hitastig | -20°C/60°C |
| Rafleiðni | Einangrun |


Hafðu samband fyrir spjall án skuldbindinga!
Hafðu samband við okkurEða lestu meira um vörur okkar og þjónustu hér
Þjónusta
Við erum sérfræðingar í trefjaplasti og bjóðum upp á fjölbreytta þjónustu, allt frá teikningum til uppsetningar.
Þjónusta okkar

