Steyptar ristar
Artikkel nr. 15040

H 38mm, tåreplate, gul, iso FR
Gitterrist artikkel 15040 – Spesifikasjoner
| Stærð plötunnar | 1219 x 3658 mm |
| Hæð | 38 mm |
| Mynstur | Tett plate, 3 mm |
| Þykkt prófíls | 7 / 5 mm (efst / neðst) |
| Opið svæði | 0% |
| Þyngd | 29,5 kg/m2 |
| Þyngd á hverja plötu | 131,7 kg |
| Yfirborð | Tåreplate |
| Litur | Gul (RAL 1003) |
| Hráefni úr plasti | Ísóftalískt pólýester |
| Eldþol | ASTM E84-05, flokkur 1 |
| Eldurinn breiddist út | < 25 |
| Hitastig | -20°C/80°C |
| Rafleiðni | Einangrun |


Hafðu samband fyrir spjall án skuldbindinga!
Hafðu samband við okkurEða lestu meira um vörur okkar og þjónustu hér
Þjónusta
Við erum sérfræðingar í trefjaplasti og bjóðum upp á fjölbreytta þjónustu, allt frá teikningum til uppsetningar.
Þjónusta okkar

