Steyptar ristar
Artikkel nr. 15035

H 38mm, 25×25, grå, sand, iso FR
Gitterrist artikkel 15035 – Spesifikasjoner
| Stærð plötunnar | 1225 x 3665 mm |
| Hæð | 38 mm |
| Mynstur | Kvadratisk, 25 x 25 mm |
| Þykkt prófíls | 9 / 6 mm (topp / bunn) |
| Opnun | 17 x 17 mm |
| Opið svæði | 48% |
| Þyngd | 21,5 kg/m² |
| Þyngd á hverja plötu | 95,9 kg |
| Yfirborð | Fínt skipt kísil sandur |
| Litur | Grár (RAL 7001) |
| Hráefni úr plasti | Ísóftalískt pólýester |
| Eldþol | ASTM E84-05, flokkur 1 |
| Eldurinn breiddist út | < 25 |
| Hitastig | -20°C/80°C |
| Rafleiðni | Einangrun |


Hafðu samband fyrir spjall án skuldbindinga!
Hafðu samband við okkurEða lestu meira um vörur okkar og þjónustu hér
Þjónusta
Við erum sérfræðingar í trefjaplasti og bjóðum upp á fjölbreytta þjónustu, allt frá teikningum til uppsetningar.
Þjónusta okkar

