Profilbasert gitterrist
Artikkel nr. 15601

H 40mm, tett plate, grå, sand, iso FR
Gitterrist artikkel 15601– Spesifikasjoner
| Stærð plötunnar | 500 x 6000 mm |
| Hæð | 40 mm |
| Profilavstand | 49 mm |
| Þyngd | 20 kg/m2 |
| Þyngd á hverja plötu | 60 kg |
| Yfirborð | Fínt skipt kísil sandur |
| Litur | Grár (RAL 7001) |
| Hráefni úr plasti | Ísóftalískt pólýester |
| Eldþol | ASTM E84-05, flokkur 1 |
| Eldurinn breiddist út | < 25 |
| Hitastig | -20°C/80°C |
| Rafleiðni | Einangrun |

Hafðu samband fyrir spjall án skuldbindinga!
Hafðu samband við okkurEða lestu meira um vörur okkar og þjónustu hér
Þjónusta
Við erum sérfræðingar í trefjaplasti og bjóðum upp á fjölbreytta þjónustu, allt frá teikningum til uppsetningar.
Þjónusta okkar

