Festemateriell
Artikkel nr. 16014

Topp-clip
Topp-clip 16014 – Spesifikasjoner
| Type | Topp-clip |
| Lengde | 60 mm |
| Bredde | 30 mm |
| Hæð | 12 mm |
| Þyngd | 81 g |
| Åpning senter-senter | 40 mm |
| Hull lengde | 20 mm |
| Hull bredde | 10 mm |
| Bolt | M8 |
| Material | Galvanisert |
| Platetykkelse | 3 mm |
Generell info
Vi har et stort utvalg av forskjellige typer festemateriell i 316L og kan komme med våre anbefalinger på hvilke type som bør nyttes. Alle festemateriell kan bestilles med tilhørende bolt og mutter i A4 kvalitet.
Hafðu samband við okkurHafðu samband fyrir spjall án skuldbindinga!
Hafðu samband við okkurEða lestu meira um vörur okkar og þjónustu hér
Þjónusta
Við erum sérfræðingar í trefjaplasti og bjóðum upp á fjölbreytta þjónustu, allt frá teikningum til uppsetningar.
Þjónusta okkar

